Mai ba da shawara na roko na Amazon

Shin Kuna Son Sake Sanya Asusun Siyarwar Ku na Amazon?

Kawai fara tattaunawa ta kai tsaye tare da mu yanzu ko kammala fom ɗin binciken kan layi a ƙasa tare da bayananku sannan mai ba mu shawara zai dawo cikin awa ɗaya. Tuntube mu don cikakke amazon daukaka kara.

Nemi don Accountididdigar Asusun Kyauta!

Sanin abin da ya sa aka dakatar da asusu shi ne matakin farko na sake bude asusun. Gano matsalar na bukatar masaniyar fannin. Kwararrun masanan asusun mu na Seller za su taimaka maku don gano asalin abin da ya sa aka dakatar da ku da kuma bayanin yadda za mu taimake ku rubuta cikakken amazon dakatar da roko . Tuntube mu yanzu don yin magana kai tsaye tare da ɗayan masana.

Muna Buɗe awanni 24 a rana, kwana 7 a mako.

+ 1 775-737-0087

Yi Yarjejeniyar Kyauta

Masu Bada Shawara Zasu Dawo Cikin Sa'a 1

Mun kasance a nan don taimaka muku samun Accountididdigar Asusun Siyarwa na Amazon, a cikin sa'o'i 24.

Yayinda yake ɗaukar ɗan lokaci kaɗan don mayar da asusun mai siyarwa, dakatar da asusu na iya zama lokaci mai cin lokaci. Wani lokaci, wannan lokacin yana karawa saboda wasu kurakurai anan da can wanda mai siyarwar yayi saboda dalilai daban-daban kamar rashin bayyana a cikin manufofin Amazon, rashin iya gano batun bayan dakatar da asusu, ko rashin iya rubuta a bayyananniyar yankewa da kuma wasiƙar kira na ƙwararru. Mun fi kowa fahimtar waɗannan matsalolin kuma wannan shine dalilin da ya sa muke ba da garantin ingantaccen sabis a cikin lokaci mafi sauri. A-Plus Global eCommerce shine mafita guda ɗaya don cikakken ƙuduri na dakatarwar mai siyar da ku na Amazon a cikin awanni 24 kawai. Wannan lokacin zai iya zama daga awanni 24 zuwa awanni 72 ya danganta da nau'in kunshin da kuka zaɓa.

Tambayoyin da

A cikin ɗan gajeren lokacin da muka fara sabis, mun sami damar taimakawa fiye da 1000 da aka dakatar da asusun amazon don sake dawowa.

 

Mafi qarancin lokacin da ake dauka don rubuta wasikar daukaka kara ta Amazon shine awanni 24. Wannan lokacin na iya haɓaka zuwa kwanakin kasuwanci na 3-4 kamar yadda cikakkun bayanai na takamaiman asusun amazon da aka dakatar da irin sabis ɗin da mai siyar ya nema.

Akwai ayyuka da fakiti daban-daban da muke bayarwa don sake dawo da asusun mai siyar da Amazon. Muna ba da shawarwari, ƙaddamar da wasiƙar kira da kuma biyan sabis; ya danganta da nau'in kunshin da ka zaba.

Haka ne, mun yi aiki tare da kowane irin harka da ya danganci Dakatar da Asusun Amazon.

Muna kula da roko har sai ya kai ga maƙasudin sa - wannan shine maidowa. Bayan cajin ka sau ɗaya kawai, muna aiki akan kowane ɗan ƙaramin matakin har zuwa lokacin da aka warware duk matsalolin.

mu, a matsayin abokin tarayya, mun samar da mafi kyawun bincike da roko don dawo da asusun mai sayar da amazon da aka dakatar. Ba za mu iya ba, duk da haka, sarrafa abubuwan daga ƙarshen Amazon kuma sake dawo da asusun ba tabbas bane 100% ba.

Idan har aka gaza warware matsalar, to muna bada garantin dawo da kudi

A matsayin mai ba da sabis don tushen abokin ciniki a duk duniya, kasuwancin A Plus E yana da nasarar nasara na 90%.

Kira Button Yanzu
Yi hira da masanin mu
1
Muyi magana ....
Barka dai, Ta yaya zan iya taimaka muku?